Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
Trang ChínhPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (59)
 
January 2019
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 1admin668on Sun Apr 24, 2011 11:32 pm
lechicuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh453on Wed Feb 09, 2011 9:15 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3admin686on Sun Nov 14, 2010 10:48 am
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1rukawa473on Fri Nov 12, 2010 8:01 am
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 15mr_khanh651on Sat Sep 25, 2010 1:59 pm
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mR_LaLa429on Thu Sep 02, 2010 8:19 pm
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10thang_xdth90537on Tue Aug 24, 2010 6:50 pm
whitehorse5790 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1admin452on Thu Aug 19, 2010 3:34 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 8tomboy549on Thu Aug 12, 2010 6:59 am
admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tomboy475on Thu Aug 05, 2010 10:51 am
tomboy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6chiakixuhan603on Mon Jul 26, 2010 10:20 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2mR_LaLa463on Thu Jun 24, 2010 6:26 pm
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1canhpv483on Sun Jun 13, 2010 8:52 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2admin828on Wed May 26, 2010 9:02 pm
admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0admin452on Sun May 23, 2010 10:55 pm
admin Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Phong Thần Trảm, manhtuan90
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý